Fagmennska í framkvæmd

Dagar eru framsækið en rótgróið fyrirtæki og saga okkar nær allt aftur til ársins 1980. Hjá Dögum starfa um 750 einstaklingar um allt land.

Sérhæfing okkar byggir á áratuga reynslu, framsækni og frábæru starfsfólki. Við höfum einsett okkur að vera í fremstu röð í ræstingum og þrifum, fasteignaumsjón, vinnustaðalausnum þegar kemur að þjónustustigi, öryggi og nýjungum.

Virk þátttaka og helgun starfsfólks er lykillinn að velgengni okkar. Árangur okkar er drifinn áfram af metnaði og knýjandi þörf fyrir að leita sífellt leiða til að gera betur, auka gæði og draga úr sóun ásamt forvitni okkar, frumkvæði og aga við að þróa nýjar þjónustulausnir sem viðskiptavinir okkar kunna að meta.

HAFA SAMBAND

Starfsmenn

Adam Gaworski
Þjónustustjóri
Norðurland
adam@dagar.is
Agata Teresa Siek
Gæðastjóri
Mannauður og sjálfbærni
agata@dagar.is
Agnieszka Joanna Kujawinska
Þjónustustjóri
Þjónusta og ræsting
agnieszkaj@dagar.is
Agnieszka Wioletta Nowicka
Verkefnastjóri
Mannauður og sjálfbærni
afleysing@dagar.is
Aiste Vilcinskaite
Þjónustustjóri
Þjónusta og ræsting
Aiste@dagar.is
Andrés Kristjánsson
Sérfræðingur
Fjármál og upplýsingatækni
andres@dagar.is
Anna Kosmala
Þjónustustjóri
Þjónusta og ræsting
annap@dagar.is
Arnar Þór Joensen Ægisson
Þjónustustjóri
Fasteignaumsjón
arnar@dagar.is
Ása S Haraldsdóttir
Þjónustustjóri
Þjónusta og ræsting
asa@dagar.is
Auður Jacobsen
Þjónustustjóri
Þjónusta og ræsting
audurj@dagar.is
Brynhildur Guðmundsdóttir
Sviðsstjóri
Þjónusta og ræsting
brynhildur@dagar.is
Dagbjört Fjóla Hafsteinsdóttir
Þjónustustjóri
Þjónusta og ræsting
dagbjort@dagar.is
Drífa K. Guðmundsdóttir Blöndal
Teymisstjóri
Þjónusta og ræsting
drifa@dagar.is
Edda Guðrún Gísladóttir
Teymisstjóri
Þjónusta og ræsting
edda@dagar.is
Elín Bogga Þrastardóttir
Teymisstjóri
Þjónusta og ræsting
elinbogga@dagar.is
Elías Sigurðsson
Sölufulltrúi
Sala og markaðsmál
elias@dagar.is
Elín Hauksdóttir
Móttaka
Mannauður og sjálfbærni
mottaka@dagar.is
Ellý Emilsdóttir
Verkefnastjóri innleiðingar og umbótaverkefna
Þjónusta og ræsting
elly@dagar.is
Erna Karen Sigurbjörnsdóttir
Teymisstjóri
Þjónusta og ræsting
erna@dagar.is
Eva Ósk Jónsdóttir
Þjónustustjóri
Þjónusta og ræsting
evao@dagar.is
Eydís Ósk Traustadóttir
Þjónustustjóri
Þjónusta og ræsting
eydiso@dagar.is
Fannar Már Jóhannsson
Sérfræðingur
Sala og markaðsmál
fannar@dagar.is
Fjóla Þórdís Jónsdóttir
Mannauðsráðgjafi
Mannauður og sjálfbærni
fjolath@dagar.is
Fjóla Marinósdóttir
Þjónustustjóri
Þjónusta og ræsting
fjola@dagar.is
Gintare Pigagaite
Aðalbókari
Fjármál og upplýsingatækni
Gintare@dagar.is
Guðný Klara Guðmundsdóttir
Þjónustustjóri
Þjónusta og ræsting
gudnyk@dagar.is
Guðbjörg Torfadóttir
Teymisstjóri
Fasteignaumsjón
gudbjorg@dagar.is
Guðmunda Signý Þórisdóttir
Launafulltrúi
Fjármál og upplýsingatækni
gudmunda@dagar.is
Hafrún Helga Haraldsdóttir
Sérfræðingur
Sala og markaðsmál
hafrun@dagar.is
Heiða Björk Jónsdóttir
Móttaka
Mannauður og sjálfbærni
heida@dagar.is
Helga Birna Jónasdóttir
Þjónustustjóri
Þjónusta og ræsting
helgab@dagar.is
Hrafnhildur Halldórsdóttir
Sérfræðingur
Sala og markaðsmál
hildur@dagar.is
Hugrún Ásdís Þorvaldsdóttir
Teymisstjóri
Norðurland
hugrun@dagar.is
Inga Dóra Björgvinsdóttir
Sérfræðingur
Sala og markaðsmál
inga@dagar.is
Inga Voisiatiene
Þjónustustjóri
Þjónusta og ræsting
inga.voisiatiene@dagar.is
Ingigerður Erlingsdóttir
Sviðsstjóri
Fasteignaumsjón
ingae@dagar.is
Ísak Ernir Kristinsson
Fjármálastjóri
Fjármál og upplýsingatækni
isak@dagar.is
Julia Jalowiczor
Þjónustustjóri
Þjónusta og ræsting
julia@dagar.is
Jurgita Kussat
Sérfræðingur
Sala og markaðsmál
jurgita@dagar.is
Justyna Sochocka
Vaktstjóri
Mannauður og sjálfbærni
afleysing@dagar.is
Kara Björk Bessadóttir
Þjónustustjóri
Þjónusta og ræsting
kara@dagar.is
Karolina Pekiewicz
Vaktstjóri
Mannauður og sjálfbærni
afleysing@dagar.is
Katarzyna Wiktoria Nasiadka
Þjónustustjóri
Þjónusta og ræsting
katarzynawn@dagar.is
Klaudia Rose
Verkefnastjóri
Mannauður og sjálfbærni
klaudia@dagar.is
Kolfinna Jóna Baldursdóttir
Þjónustustjóri
Þjónusta og ræsting
Kolfinna@dagar.is
Korinna Konnath-Dobra
Bókari
Fjármál og upplýsingatækni
Korinna@dagar.is
Magnús Björgvin Sveinsson
Umsjónarmaður fasteigna
Fasteignaumsjón
magnus@dagar.is
Malgorzata Anna Kondziolka
Umsjónarmaður lager
Mannauður og sjálfbærni
malgorzata@dagar.is
Neringa Z. Trakseliene
Þjónustustjóri
Þjónusta og ræsting
neringa@dagar.is
Ólöf Minný Guðmundsdóttir
Þjónustustjóri
Þjónusta og ræsting
olof@dagar.is
Pálmar Óli Magnússon
Forstjóri
pom@dagar.is
Renata Norkiene Stasysdóttir
Þjónustustjóri
Þjónusta og ræsting
renata@dagar.is
Saga Ólafsdóttir Arnholtz
Móttaka
Mannauður og sjálfbærni
mottaka@dagar.is
Signý Jóna Tryggvadóttir
Mannauðsráðgjafi
Mannauður og sjálfbærni
signy@dagar.is
Sigrún Fríða Úlfarsdóttir
Þjónustustjóri
Þjónusta og ræsting
sigrunf@dagar.is
Sigurður Óli Sveinsson
Umsjónarmaður Borga, Norðurland
Fasteignaumsjón
siggis@dagar.is
Sigurður Hjaltalín Þórisson
Sölu- og Markaðsstjóri
Sala og markaðsmál
sh@dagar.is
Stefán Jónasson
Þjónustustjóri
Fasteignaumsjón
stefan@dagar.is
Thelma Rut Svansdóttir
Viðskiptastjóri
Sala og markaðsmál
thelma@dagar.is
Tómas Sigurðsson
Sérfræðingur
Fjármál og upplýsingatækni
Tomas@dagar.is
Unnur M. Haraldsdóttir
Svæðisstjóri, Norðurland
Þjónusta og ræsting
unnur@dagar.is
Urszula Danielska
Þjónustustjóri
Þjónusta og ræsting
urszula@dagar.is
Þóra G. Þórisdóttir
Reikningagerð
Fjármál og upplýsingatækni
thora@dagar.is
Leit þín að „lorem“ skilaði 0 niðurstöðum