Fagmennska í framkvæmd

Dagar eru framsækið en rótgróið fyrirtæki og saga okkar nær allt aftur til ársins 1980. Hjá Dögum starfa um 750 manns um allt land.

Sérhæfing okkar byggir á áratuga reynslu, framsækni og frábæru starfsfólki. Við höfum einsett okkur að vera í fremstu röð í ræstingum og þrifum, fasteignaumsjón, vinnustaðalausnum þegar kemur að þjónustustigi, öryggi og nýjungum.

Virk þátttaka og helgun starfsfólks er lykillinn að velgengni okkar. Árangur okkar er drifinn áfram af metnaði og knýjandi þörf fyrir að leita sífellt leiða til að gera betur, auka gæði og draga úr sóun ásamt forvitni okkar, frumkvæði og aga við að þróa nýjar þjónustulausnir sem viðskiptavinir okkar kunna að meta.

HAFA SAMBAND

Starfsmenn

Adam Gaworski
Þjónustustjóri
Norðurland
adam@dagar.is
Adrianna Júlía Domisz
Bókhald
Fjármálasvið
adrianna@dagar.is
Agata Teresa Siek
Gæðastjóri
Ræstingasvið
agata@dagar.is
Agnieszka Wioletta Nowicka
Vaktstjóri
Auðlindastýring
afleysing@dagar.is
Aiste Vilcinskaite
Þjónustustjóri
Ræstingasvið
Aiste@dagar.is
Andrés Kristjánsson
Sérfræðingur
Fjármálasvið
andres@dagar.is
Anna Kosmala
Þjónustustjóri
Ræstingasvið
annap@dagar.is
Auður Jacobsen
Þjónustustjóri
Ræstingasvið
audurj@dagar.is
Ása S Haraldsdóttir
Þjónustustjóri
Ræstingasvið
asa@dagar.is
Ásta Gunnarsdóttir
Móttaka
Móttaka
asta@dagar.is
Björk Baldvinsdóttir
Sviðsstjóri
Sala og viðskiptaþróun
bjork@dagar.is
Elías Sigurðsson
Sölufulltrúi
Sala og viðskiptaþróun
elias@dagar.is
Elín Bogga Þrastardóttir
Rekstrarstjóri veitingaþjónustu
Sala og viðskiptaþróun
elinbogga@dagar.is
Elín Hauksdóttir
Móttaka
Móttaka
mottaka@dagar.is
Ellý Emilsdóttir
Sviðsstjóri
Ferðaþjónusta
elly@dagar.is
Erna Karen Sigurbjörnsdóttir
Þjónustustjóri
Ræstingasvið
erna@dagar.is
Eva Ósk Jónsdóttir
Þjónustustjóri
Ræstingasvið
evao@dagar.is
Ewa Sylwia Rosada
Þjónustustjóri
Ræstingasvið
ewa@dagar.is
Eydís Ósk Traustadóttir
Matreiðslumaður
Veitingasvið
eydiso@dagar.is
Fannar Már Jóhannsson
Sérfræðingur
Sala og viðskiptaþróun
fannar@dagar.is
Finnbogi Gylfason
Fjármálastjóri
Fjármálasvið
finnbogi@dagar.is
Fjóla Marinósdóttir
Þjónustustjóri
Ræstingasvið
fjola@dagar.is
Gróa Kristín Bjarnadóttir
Matreiðslumaður
Austurland
groa@dagar.is
Guðbjörg Torfadóttir
Þjónustustjóri
Sérverkefni
gudbjorg@dagar.is
Hafrún Helga Haraldsdóttir
Sérfræðingur
Sala og viðskiptaþróun
hafrun@dagar.is
Heiða Björk Jónsdóttir
Þjónustustjóri
Ræstingasvið
heida@dagar.is
Helga Birna Jónasdóttir
Þjónustustjóri
Ræstingasvið
helgab@dagar.is
Hrafnhildur Halldórsdóttir
Sérfræðingur
Sala og viðskiptaþróun
hildur@dagar.is
Höskuldur Örn Lárusson
Tæknimaður
Ræstingasvið
hossi@dagar.is
Inga Dóra Björgvinsdóttir
Sérfræðingur
Sala og viðskiptaþróun
inga@dagar.is
Ísak Ernir Kristinsson
Sviðsstjóri
Fasteignaumsjónarsvið
isak@dagar.is
Jekaterina Jegorova
Vaktstjóri
Auðlindastýring
afleysing@dagar.is
Jurgita Kussat
Þjónustustjóri
Ræstingasvið
jurgita@dagar.is
Klaudia Zawada
Verkefnastjóri
Auðlindastýring
klaudia@dagar.is
Kristmar Jóhann Ólafsson
Tæknimaður
Fasteignaumsjónarsvið
kristmar@dagar.is
Magnús Björgvin Sveinsson
Verkefnastjóri
Fasteignaumsjón
magnus@dagar.is
Malgorzata Anna Kondziolka
Umsjónarmaður
Lager
malgorzata@dagar.is
Margrét Þórisdóttir
Þjónustustjóri
Reykjanes
margret@dagar.is
Marta Nowosad
Þjónustustjóri
Ræstingasvið
marta@dagar.is
Marín Björg Böðvarsdóttir
Þjónustustjóri
Suðurland
marinb@dagar.is
Olena Savchuck
Launafulltrúi
Fjármálasvið
olena@dagar.is
Ólöf Minný Guðmundsdóttir
Þjónustustjóri
Ræstingasvið
olof@dagar.is
Pálmar Þórisson
Verkefnastjóri
palmar@dagar.is
Pálmar Óli Magnússon
Forstjóri
pom@dagar.is
Rakel Ýr Björnsdóttir
Þjónustustjóri
Suðurland
rakel@dagar.is
Renata Norkiene Stasysdóttir
Þjónustustjóri
Ræstingasvið
renata@dagar.is
Signý Jóna Tryggvadóttir
Fræðslustjóri
Starfsmannasvið
signy@dagar.is
Sigríður Héðinsdóttir
Starfsmannastjóri
Starfsmannasvið
siggah@dagar.is
Sigrún Þormóðsdóttir
Sviðsstjóri
Ræstingasvið
gruna@dagar.is
Sigurður Óli Sveinsson
Umsjónarmaður Borga
Norðurland
siggis@dagar.is
Sigurður Hjaltalín Þórisson
Markaðsstjóri
sh@dagar.is
Stefán Jónasson
Þjónustustjóri
Ræstingasvið matvælaiðnaður
stefan@dagar.is
Tanja Sif Ingimundardóttir
Sérfræðingur
Sala og viðskiptaþróun
tanja@dagar.is
Thelma Rut Svansdóttir
Viðskiptastjóri
Sala og viðskiptaþróun
thelma@dagar.is
Þorbjörg Rósa Jónsdóttir
Þjónustustjóri
Ræstingasvið matvælaiðnaður
rosa@dagar.is
Unnur M. Haraldsdóttir
Svæðisstjóri
Norðurland
unnur@dagar.is
Urszula Danielska
Þjónustustjóri
Ræstingasvið
urszula@dagar.is
Valgerður Pálsdóttir
Svæðisstjóri
Suðurland
valgerdur@dagar.is
Violeta Baltrimiene
Matreiðslumaður
Veitingasvið
violeta@dagar.is
Þóra G. Þórisdóttir
Reikningagerð
Fjármálasvið
thora@dagar.is
Leit þín að „lorem“ skilaði 0 niðurstöðum