Fagmennska í framkvæmd

Dagar eru framsækið en rótgróið fyrirtæki og saga okkar nær allt aftur til ársins 1980. Hjá Dögum starfa um 750 manns um allt land.

Sérhæfing okkar byggir á áratuga reynslu, framsækni og frábæru starfsfólki. Við höfum einsett okkur að vera í fremstu röð í ræstingum og þrifum, fasteignaumsjón, vinnustaðalausnum þegar kemur að þjónustustigi, öryggi og nýjungum.

Virk þátttaka og helgun starfsfólks er lykillinn að velgengni okkar. Árangur okkar er drifinn áfram af metnaði og knýjandi þörf fyrir að leita sífellt leiða til að gera betur, auka gæði og draga úr sóun ásamt forvitni okkar, frumkvæði og aga við að þróa nýjar þjónustulausnir sem viðskiptavinir okkar kunna að meta.

HAFA SAMBAND

Tengiliðir

Adam Gaworski
Þjónustufulltrúi
Norðurland
adam@dagar.is
Adrianna Júlía Domisz
Bókhald
Fjármálasvið
adrianna@dagar.is
Agata Teresa Siek
Gæðastjóri
Ræstingasvið
agata@dagar.is
Andrés Kristjánsson
Sérfræðingur
Fjármálasvið
andres@dagar.is
Anna Kosmala
Þjónustufulltrúi
Ræstingasvið
annap@dagar.is
Auður Elfa Steinsdóttir
Aðstoðarfjármálastjóri
Fjármálasvið
audur@dagar.is
Auður Jacobsen
Þjónustufulltrúi
Ræstingasvið
audurj@dagar.is
Ása S Haraldsdóttir
Þjónustufulltrúi
Ræstingasvið
asa@dagar.is
Ásta Gunnarsdóttir
Bókhald
Fjármálasvið
asta@dagar.is
Björk Baldvinsdóttir
Sviðsstjóri
Sala og viðskiptaþróun
bjork@dagar.is
Elías Sigurðsson
Sölufulltrúi
Sala og viðskiptaþróun
elias@dagar.is
Elín Bogga Þrastardóttir
Rekstrarstjóri veitingaþjónustu
Sala og viðskiptaþróun
elinbogga@dagar.is
Elín Hauksdóttir
Móttaka
Móttaka
mottaka@dagar.is
Ellý Emilsdóttir
Verkefnastjóri innleiðingar
Sala og viðskiptaþróun
elly@dagar.is
Erna Karen Sigurbjörnsdóttir
Þjónustufulltrúi
Ræstingasvið
erna@dagar.is
Ewa Sylwia Rosada
Þjónustufulltrúi
Ræstingasvið
ewa@dagar.is
Eydís Ósk Traustadóttir
Matreiðslumaður
Veitingasvið
eydiso@dagar.is
Finnbogi Gylfason
Fjármálastjóri
Fjármálasvið
finnbogi@dagar.is
Fjóla Marinósdóttir
Þjónustufulltrúi
Ræstingasvið
fjola@dagar.is
Guðbjörg Torfadóttir
Þjónustufulltrúi
Sérverkefni
gudbjorg@dagar.is
Guðrún Lísa Taylor Bjarkadóttir
Þjónustufulltrúi
Ræstingasvið
Liza@dagar.is
Halla Ruth Sveinbjörnsdóttir
Þjónustufulltrúi
Suðurland
hallaruth@dagar.is
Heiða Björk Jónsdóttir
Þjónustufulltrúi
Ræstingasvið
heida@dagar.is
Helga Birna Jónasdóttir
Þjónustufulltrúi
Ræstingasvið
helgab@dagar.is
Hrafnhildur Halldórsdóttir
Sérfræðingur
Skipulags- og þróunarsvið
hildur@dagar.is
Höskuldur Örn Lárusson
Tæknimaður
Ræstingasvið
hossi@dagar.is
Inga Dóra Björgvinsdóttir
Sérfræðingur
Skipulags- og þróunarsvið
inga@dagar.is
Ívar Harðarson
Sviðsstjóri
Ræstingasvið
ivar@dagar.is
Jurgita Kussat
Þjónustufulltrúi
Ræstingasvið
jurgita@dagar.is
Kristmar Jóhann Ólafsson
Tæknimaður
Fasteignaumsjónarsvið
kristmar@dagar.is
Kristrún Agnarsdóttir
Þjónustufulltrúi
Suðurland
kristrun@dagar.is
Magnús Björgvin Sveinsson
Verkefnastjóri fasteignaumsjónasviðs
Fasteignaumsjón
magnus@dagar.is
Malgorzata Anna Kondziolka
Umsjónarmaður
Lager
malgorzata@dagar.is
Margrét Þórisdóttir
Þjónustufulltrúi
Reykjanes
margret@dagar.is
Olena Savchuck
Launafulltrúi
Fjármálasvið
olena@dagar.is
Ólöf Minný Guðmundsdóttir
Þjónustufulltrúi
Ræstingasvið
olof@dagar.is
Pálmar Óli Magnússon
Forstjóri
pom@dagar.is
Pálmar Þórisson
Sviðsstjóri
Fasteignaumsjónarsvið
palmar@dagar.is
Renata Norkiene Stasysdóttir
Þjónustufulltrúi
Ræstingasvið
renata@dagar.is
Sigríður Héðinsdóttir
Starfsmannastjóri
Starfsmannasvið
siggah@dagar.is
Sigrún Ólafsdóttir
Þjónustufulltrúi
Ræstingasvið
sigruno@dagar.is
Sigurður Óli Sveinsson
Umsjónarmaður Borga
Norðurland
siggis@dagar.is
Sigurður Hjaltalín Þórisson
Markaðsstjóri
sh@dagar.is
Stefán Jónasson
Þjónustufulltrúi
Ræstingasvið matvælaiðnaður
stefan@dagar.is
Sæmundur Gunnarsson
Tæknimaður
Fasteignaumsjónarsvið
saemigunn@dagar.is
Unnur M. Haraldsdóttir
Svæðisstjóri
Norðurland
unnur@dagar.is
Urszula Danielska
Þjónustufulltrúi
Ræstingasvið
urszula@dagar.is
Violeta Baltrimiene
Matreiðslumaður
Veitingasvið
violeta@dagar.is
Þóra G. Þórisdóttir
Reikningagerð
Fjármálasvið
thora@dagar.is
Þorbjörg Rósa Jónsdóttir
Þjónustufulltrúi
Ræstingasvið matvælaiðnaður
rosa@dagar.is
Leit þín að „lorem“ skilaði 0 niðurstöðum